|
|
วันที่ 14 มิถุนายน 2565
นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด พร้อมด้วย
รองนายกเทศมนตรีตำบลหินดาด สมาชิกสภาเทศบาลตำบลหินดาด และผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม ร่วมให้กำลังใจกับผู้ประสบเหตุ
ไฟไหม้และมอบเงินช่วยเหลือพร้อม
ถุงยังชีพ |
|
|
กิจกรรมโคราชเมืองกีฬา |
|
|
วันที่ 13 มิถุนายน 2565
เวลา 21.05 น. นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาดได้ออกตรวจสอบบริเวณที่เกิดเหตุเพลิงไหม นางสาวบุญชู แก้วอินทร์ บ้านเลขที่ 56 หมู่ 10 บ้านหลุมดิน ชุมชนพลวงโพธิ์พัฒนา โดยได้รับความเสียหายเป็นบ้านไม้ จำนวน 1 หลัง |
|
|
วันที่ 14 มิถุนายน 2565
นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ ได้ร่วมต้อนรับ สส. ทัศนาพร เกษเมธีการุณ ในการมอบของช่วยเหลือผู้ประสบเหตุอัคคีภัย เมื่อวันที่ 13 มิถุนายน 2565
ณ บริเวณที่เกิดเหตุเพลิงไหม นางสาวบุญชู แก้วอินทร์ บ้านเลขที่ 56 หมู่ 10 บ้านหลุมดิน ชุมชนพลวงโพธิ์พัฒนา โดยได้รับความเสียหายเป็นบ้านไม้ จำนวน 1 หลั |
|
|
วันที่ 14 มิถุนายน 2565
นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด มอบหมายให้
รองนายกเทศมนตรีตำบลหินดาด และกองสวัสดิการสังคม ร่วมต้อนรับ นายอำเภอห้วยแถลงและกิ่งกาชาดอำเภอห้วยแถลงในการมอบของช่วยเหลือผู้ประสบเหตุอัคคีภัย เมื่อวันที่ 13 มิถุนายน 2565
ณ บริเวณที่เกิดเหตุเพลิงไหม นางสาวบุญชู แก้วอินทร์ บ้านเลขที่ 56 หมู่ 10 บ้านหลุมดิน ชุมชนพลวงโพธิ์พัฒนา โดยได้รับความเสียหายเป็นบ้านไม้ จำนวน 1 หลัง |
|
|
ประชุมสภา สมัยสามัญ สมัยที่ 1 ประจำปี 2565
วันที่ 8 มิถุนายน 2565 |
|
|
วันที่ 7 มิถุนายน 2565
นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด พร้อมด้วย
นางรัชนีกร เกษเมธีการุณ
นางสุพิน จิตแกล้ว
รองนายกเทศมนตรีตำบลหินดาด
ร่วมกิจกรรมทำบุญครบรอบ 83 ปี โรงเรียนบ้านหินดาด ณ อาคารเอนกประสงค์โรงเรียนบ้านหินดาด |
|
|
นายชอบ ภิญโญ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด มอบหมายให้ นายณัฐพงษ์ สุรีย์รัชศิรดา รองปลัดเทศบาลตำบลหินดาด ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2565 ณ หอประชุมอำเภอห้วยแถลง |
|
|
สนับสนุนการท่องเที่ยวเชิงเกษตรผสมผสาน ณ ทวีคูณเมล่อน |
|
|
สนับสนุนการท่องเที่ยวและการบริการ ณ ทวีคูณเมล่อนฟาร์มและฟอร์ยู คาเฟ่ |