|
|
ประชุมคณะกรรมการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาเทศบาลตำบลหินดาด ในวันอังคารที่ ๑๘ ธันวาคม ๒๕๖๑ |
|
|
โครงการจิตอาสา "เราทำความ ดี ด้วยหัวใจ" ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลหินดาด ในวันพุธที่ ๑๒ ธันวาคม ๒๕๖๑ เวลา ๐๙.๐๐ น. |
|
|
พนักงานเทศบาล ลูกจ้าง โดยการนำของ นายกฤชพล แสงสุนานนท์ ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด ได้เข้าร่วมการแข่งขันกีฬาท้องถิ่นสัมพันธ์อำเภอห้วยแถลง ครั้งที่ ๑๒ ตั้งแต่วันที่ ๑๒ -๑๓ ธันวาคม ๒๕๖๑ เป็นต้นมา และร่วมพิธีเปิดการแข่งขันในวันที่ ๑๔ ธันวาคม ๒๕๖๑ ณ สนามกีฬาโรงเรียนบ้านท่าลี่ ตำบลเมืองพลับพลา อำเภอห้วยแถลง จังหวัดนครราชสีมา ผลการแข่งขันได้รับรางวัลชนะเลิศกีฬา เปตอง ประเภท หญิง |
|
|
เจ้าพนักงานสาธารณสุขปฏิบัติงาน ได้ออกไปให้กำลังใจน้องๆนิสิตสัตวแพทย์จุฬาฯปี ๕-๖ ในการปฏิบัติงานของค่ายอาสาที่ บ้านฉางกำนันตำบลหินดาด หมู่ ๑ เวลา ๐๙.๐๐ น. |
|
|
ประชุมคณะกรรมการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่น เทศบาลตำบลหินดาด ในวันอังคารที่ ๑๑ ธันวาคม ๒๕๖๑ เวลา ๐๙.๐๐ น. ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลหินดาด |
|
|
ประชุมประจำเดือน ธันวาคม ๒๕๖๑ ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลหินดาด ชั้น ๒ เวลา ๑๓.๓๐ น. |
|
|
พนักงานเทศบาลตำบลหินดาด นำโดย นายกฤชพล แสงสุนานนท์ ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด ร่วมงานและกิจกรรมเนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช บรมนาถบพิตร วันชาติ และวันพ่อแห่งชาติ พุทธศักราช ๒๕๖๑ ณ วัดประชาคมาราม อำเภอห้วยแถลง จังหวัดนครราชสีมา ในวันที่ ๕ ธันวาคม ๒๕๖๑ |
|
|
งานกฐินสามัคคีชาวเทศบาลตำบลหินดาด ทอดถวาย ณ วัดอุทัยมัคคาราม โดย นายกฤชพล แสงสุนานนท์ ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด ร่วมกับชาวเทศบาลตำบลหินดาด ในวันที่ ๒๑ - ๒๒ พฤศจิกายน ๒๕๖๑ |
|
|
โครงการหมอชวนวิ่ง นำทีมโดย นายกฤชพล แสงสุนานนท์ ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด ร่วมกับประชาชนชาวเทศบาลตำบลหินดาด ในวันอังคารที่ ๒๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๑ |
|
|
นายกฤชพล แสงสุนานนท์ ปลัดเทศบาล ปฏิบัติหน้าที่ นายกเทศมนตรีตำบลหินดาด ได้รับเกียรติมอบประกาศนียบัตรให้แก่นักเรียนผู้มีการเรียนดี ที่โรงเรียนหินดาดวิทยา ในวันประชุมผู้ปกครอง ปฐมนิเทศนักเรียน ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๑ ณ โรงเรียนหินดาดวิทยา |